Powered by Spearhead Software Labs Joomla Facebook Like Button
flood
PLA
thaihealthcenter

Youtube Cityub Chanel

 
 

ข่าวประชาสัมพันธ์

IMAGE พิธีทำบุญตักบาตร ครบรอบ 1 ปี วันสวรรคต รัชกาลที่ 9
วันที่ 13 ตุลาคม 2560 เวลา 07.00 น. ณ มณฑลพิธีทุ่งศรีเมือง... Read More...
IMAGE จิตอาสารับมอบสิ่งของพระราชทาน
วันที่ 12 ตุลาคม 2560  นายสฤษดิ์ วิฑูรย์... Read More...
IMAGE ออกเยี่ยมยามถามไถ่ให้กำลังใจผู้สูงอายุและผู้ป่วยติดเตียง
วันที่ 10 ตุลาคม 2560 นางสาวสมปรารถนา วิกรัยเจิดเจริญ... Read More...
IMAGE ร่วมประชุมปรึกษาหารือข้อราชการ ประจำเดือนตุลาคม 2560
วันที่ 10 ตุลาคม 2560 เวลา 09.30 น. นางสาวสมปรารถนา... Read More...

ประกาศ

IMAGE ประกาศ นโยบายคุณธรรมและความโปร่งใสของเทศบาลนครอุบลราชธานี
ข้อมูลโดย งานวิจัยและประเมินผล กองวิชาการและแผนงาน Read More...
IMAGE ขอเชิญส่งทีมเข้าร่วมแข่งขันกีฬาฟุตซอลเทศบาลนครอุบลราชธานี
  ดาวน์โหลดใบสมัคร  แข่งขันกีฬาฟุตซอล   ข้อมูลโดย... Read More...
IMAGE สัดส่วนประชาคมท้องถิ่นระดับนคร
Download เอกสารแนบท้าย เรื่อง สัดส่วนประชาคมระดับนคร... Read More...

ตารางการแข่งขันกีฬาฟุตซอล เทศบาลนครอุบลราชธานี ปี 2560

วัน พุธที่ 15 กุมภาพันธ์ 2560
เวลา รุ่น คู่ที่ สาย คู่แข่งขัน ผลแข่ง หมายเหตุ
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 1 A UBK สายเลาะ FC VS โค้ชเลอ FC  4-4  
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 2 A นารีนุกูล2 VS กอกแก้ว  1-4  
18.20 - 19.00 น. 14 ปี 3 A บุ่งหวายอะคาเดมี่ by ก๋วยเตี๋ยวสมหวัง VS กระโสบ FC  5-3  
19.00 - 19.40 น. 16 ปี 4 A อะไรล่ะ FC VS Chalood FC  0-7  
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 5 B พรรษธรรม VS วินัยสปอร์ต  1-3  
20.20 - 21.00 น. ปชช 6 A หมูกะโจ๊ค VS ดูคาร์ &ไอสเตเดี้ยม  0-3  
วัน พฤหัสบดีที่ 16 กุมภาพันธ์ 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 7 A ดอกบัวสายฟ้า อุบลวิท FC VS โรงเรียนชุมชนบ้านหนองแสง 2-5  
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 8 B วิชาชาติ FC VS หนองแสง อะคาเดมี่ 0-2   
18.20 - 19.00 น. 16 ปี 9 C Unity FC VS เฟรนด์ทีม 4-4   
19.00 - 19.40 น. 16 ปี 10 A เตรียมอุดม VS X ทีม 2-0   
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 11 A STAR (กันเองหม้อน้ำ2) VS เพื่อน 42 2-0   
20.20 - 21.00 น. ปชช 12 B วารินชัยชนะ&แจ่มจรัสบาร์ VS สตูดิโอ โคตรอินดี้ 4-2   
วัน ศุกร์ที่ 17 กุมภาพันธ์ 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 13 B นาควาย FC (กต.ตชด.22) VS กิจตรงยามาฮ่า อะคาเดมี่ A 1-8  
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 14 B โรงเรียนบ้านปลาดุก FC VS วินัยหม้อน้ำ 0-5   
18.20 - 19.00 น. 16 ปี 15 B บุ่งหวาย FC VS ทีม y 2-0  
19.00 - 19.40 น. 18 ปี 16 B KN รวมเพื่อนมาแชร์ VS แล้วแต่ฟาร์ม FC 0-2   
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 17 D สหพงษ์ VS เหล็กไหล ยูไนเต็ด 3-1   
20.20 - 21.00 น. ปชช 18 C ก๋วยจั๊บสมศักดิ์ VS ปาท่องโก๋ กมเกียว 3-2   
วัน เสาร์ร์ที่ 18 กุมภาพันธ์ 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 19 C อนุบาล B VS โรงเรียนยุวทูต2 1-7  
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 20 C โรงเรียนอ่างศิลา VS บัวงามวิทยา อะคาเดมี B 0-4   
18.20 - 19.00 น. 14 ปี 21 D ท่าบ่อดรีม FC VS ฟ้าทลายเซิง 0-1   
19.00 - 19.40 น. 16 ปี 22 D โรงเรียนอ่างศิลา VS KS ก๊อปปี้เซอร์วิส 1-2   
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 23 F โรงเรียนกันทรารมณ์ VS อ่างศิลา เอฟซี 3-0  
20.20 - 21.00 น. ปชช 24 F SINGHA POWER VS โรงเรียนกันทรารมณ์ 5-0   
วัน อาทิตย์ที่ 19 กุมภาพันธ์ 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 25 B PD. FC VS บ้านเด็กวาริน FC  6-1  
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 26 E โรงเรียนราษีไศล VS นาควาย FC (กต.ตชด.22)  8-1  
18.20 - 19.00 น. 16 ปี 27 B พระสิริ VS โรงเรียนราษีไศล  1-1  
19.00 - 19.40 น. 16 ปี 28 F โพธิ์ทองอิ่มสบาย VS LION BIG FC  3-0  
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 29 D โพธิ์ทองอิ่มสบาย VS ทีม X  2-0  
20.20 - 21.00 น. ปชช 30 D ดูคาร์มอเตอร์ VS ยงสงวนกรุ๊ป  4-1  
วันจันทร์ที่ 20 กุมภาพันธ์ 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 31 C โรงเรียนเทพพิทักษ์พิทยา VS หนองแสง อะคาเดมี่ 1-0  
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 32 F อุบลวิทยากร FC VS โรงเรียนกันทรารมณ์ 0-2   
18.20 - 19.00 น. 16 ปี 33 G โรงเรียนกันทรารมณ์ VS Scorpion 2-1   
19.00 - 19.40 น. 18 ปี 34 E MYFRIEND VS ครัว ya ree 0-2   
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 35 E โรงเรียนลือคำหาญวารินชำราบ VS ทีม y 2-0   
20.20 - 21.00 น. ปปช 36 G วัฒนามนตรี VS family อาเธน่าทีม 1-3   
วันอังคารที่ 21 กุมภาพันธ์ 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 37 D สามัคคี ยูไนเต็ด VS โรงเรียนเปือยนาสูง 0-2  
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 38 G โรงเรียนชุมชนบ้านหนองแสง VS บัวงามวิทยา อะคาเดมี่ A 0-18   
18.20 - 19.00 น. 14 ปี 39 H ดอกบัวสายฟ้า อุบลวิทFC VS เก่งอ๋อย FC 2-1  
19.00 - 19.40 น. 16 ปี 40 H วิชาชาติ VS ร้านชายใหญ่ 1-1   
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 41 G มามี๋ดัน VS ทัดเทียม 1-1   
20.20 - 21.00 น. ปปช 42 H BUDDY VS สหายเกมเมอร์ B 5-0   
วันพุธที่ 22 กุมภาพันธ์ 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 43 D รร.บ้านปลาดุก เอฟซี VS กิจตรงยามาฮ่า อะคาเดมี่ B 3-1   
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 44 A นารีนุกูล2 VS บุ่งหวายอะคาเดมี่ by ก๋วยเตี๋ยวสมหวัง 2-6   
18.20 - 19.00 น. 16 ปี 45 A อะไรล่ะ FC VS เตรียมอุดม 0-7   
19.00 - 19.40 น. 16 ปี 46 A Chalood FC VS ทีม y 2-0  
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 47 H บุ่งหวาย U18 VS สหธาตุศึกษา 2-0   
20.20 - 21.00 น. ปปช 48 E บุ๊ค นนทวัฒน์ VS ESAN INTER 1-2   
วันพฤหัสบดีที่ 23 กุมภาพันธ์ 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 49 A UBK สายเลาะ FC VS ดอกบัวสายฟ้า อุบลวิท FC 1-3  
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 50 A กอกแก้ว VS กระโสบ FC 4-3   
18.20 - 19.00 น. 16 ปี 51 E นาควาย FC (กต.ตชด.22) VS โรงเรียนยุวทูต2 2-1   
19.00 - 19.40 น. 18 ปี 52 C ป๊อก 9 VS ส้มตำเจ๊หวี 0-6   
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 53 C KLW กันทรลักษณ์วิทยา VS ตำจอกฮิมมูล 2-1   
20.20 - 21.00 น. ปชช 54 A ดูคาร์ &ไอสเตเดี้ยม VS NEW WAVE 3-2   
วันศุกร์ที่ 24 กุมภาพันธ์ 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 55 A โค้ชเลอ FC VS ดอกบัวสายฟ้า อุบลวิท FC  2-3  
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 56 B วิชาชาติ FC VS โรงเรียนบ้านปลาดุก FC  10-0  
18.20 - 19.00 น. 14 ปี 57 B หนองแสง อะคาเดมี่ VS วินัยหม้อน้ำ  1-2  
19.00 - 19.40 น. 16 ปี 58 C Unity FC VS บุ่งหวาย FC  1-7  
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 59 B พรรษธรรม VS KN รวมเพื่อนมาแชร์  3-0  
20.20 - 21.00 น. ปชช 60 B สตูดิโอ โคตรอินดี้ VS ก๊วยจั๊บแม่ก้อม  2-3  
วันเสาร์ที่ 25 กุมภาพันธ์ 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 61 C อนุบาล B VS โรงเรียนเทพพิทักษ์พิทยา  0-8  
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 62 C โรงเรียนอ่างศิลา VS กิจตรงยามาฮ่า อะคาเดมี่  1-1  
18.20 - 19.00 น. 16 ปี 63 D โรงเรียนอ่างศิลา VS ยับเยิน ยูไนเต็ด  0-2  
19.00 - 19.40 น. 16 ปี 64 C เฟรนด์ทีม VS บุ่งหวาย FC  2-0  
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 65 A DARKNESS VS โรงเรียนอ่างศิลา  1-2  
20.20 - 21.00 น. ปชช 66 C ปาท่องโก๋ กมเกียว VS ALL NEW  4-1  
วันอาทิตย์ที่ 26 กุมภาพันธ์ 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 67 B นาควาย FC (กต.ตชด.22) VS PD. FC 4-2  
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 68 E โรงเรียนราษีไศล VS PD. FC 4-0   
18.20 - 19.00 น. 16 ปี 69 B โรงเรียนราษีไศล VS PD. FC 7-1   
19.00 - 19.40 น. 18 ปี 70 A DARKNESS VS STAR (กันเองหม้อน้ำ2) 3-1   
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 71 B วินัยสปอร์ต VS แล้วแต่ฟาร์ม FC 2-0   
20.20 - 21.00 น. ปชช 72 E ESAN INTER VS สหายเกมเมอร์ A 0-2   
วันจันทร์ที่ 27 กุมภาพันธ์ 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 73 C โรงเรียนยุวทูต2 VS หนองแสง อะคาเดมี่ 2-3   
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 74 D ท่าบ่อดรีม FC VS ครูแจ็ค ดุมใหญ่ดงยาง 0-1   
18.20 - 19.00 น. 14 ปี 75 F อุบลวิทยากร FC VS ราชันย์ ฟุตบอลอะคาเดมี่ 1-2   
19.00 - 19.40 น. 16 ปี 76 E นาควาย FC (กต.ตชด.22) VS RYKER 3-0   
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 77 D เหล็กไหล ยูไนเต็ด VS ทีม x 2-0   
20.20 - 21.00 น. ปชช 78 D ยงสงวนกรุ๊ป VS ต.มอเตอร์ไซด์ 168 สาวิตรี  0-6   
ซัคเซส
วันอังคารที่ 28 กุมภาพันธ์ 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 79 B กิจตรงยามาฮ่า อะคาเดมี่ A VS บ้านเด็กวาริน FC 2-0  
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 80 G โรงเรียนชุมชนบ้านหนองแสง VS รวมเพื่อน FC 0-2   
18.20 - 19.00 น. 16 ปี 81 G โรงเรียนกันทรารมณ์ VS PD. FC 4-2   
19.00 - 19.40 น. 16 ปี 82 H วิชาชาติ VS ทีมพ่อ FC 6-0   
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 83 C ป๊อก 9 VS KLW กันทรลักษณ์วิทยา 0-7   
20.20 - 21.00 น. ปชช 84 F SINGHA POWER VS น้องจักรสายปาตี้ 0-2   
วันพุธที่ 1 มีนาคม 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 85 D รร.บ้านปลาดุก เอฟซี VS สามัคคี ยูไนเต็ด 0-1  
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 86 H ดอกบัวสายฟ้า อุบลวิทFC VS PSK FC 3-3   
18.20 - 19.00 น. 16 ปี 87 F โพธิ์ทองอิ่มสบาย VS FC คุณแม่ขอร้อง 2-1   
19.00 - 19.40 น. 18 ปี 88 C ส้มตำเจ๊หวี VS ตำจอกฮิมมูล 5-4   
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 89 E MYFRIEND VS โรงเรียนลือคำหาญวารินชำราบ 1-2   
20.20 - 21.00 น. ปชช 90 G วัฒนามนตรี VS พ่อคำปุ่นหลังนารี 3-4   
วันพฤหัสบดีที่ 2 มีนาคม 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 91 D กิจตรงยามาฮ่า อะคาเดมี่ B VS โรงเรียนเปือยนาสูง    
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 92 A นารีนุกูล2 VS กระโสบ FC 0-8  
18.20 - 19.00 น. 16 ปี 93 A อะไรล่ะ FC VS Xทีม 1-2   
19.00 - 19.40 น. 18 ปี 94 E ครัว ya ree VS ทีม y 2-0   
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 95 F อ่างศิลา เอฟซี VS PSK U18 2-0   
20.20 - 21.00 น. ปชช 96 H อ่างศิลา เอฟซี VS BUDDY 1-0   
วันศุกร์ที่ 3 มีนาคม 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 97 A UBK สายเลาะ FC VS โรงเรียนชุมชนบ้านหนองแสง 2-1  
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 98 B หนองแสง อะคาเดมี่ VS โรงเรียนบ้านปลาดุก FC 2-0   
18.20 - 19.00 น. 16 ปี 99 C Unity FC VS ทีม y 2-0   
19.00 - 19.40 น. 18 ปี 100 A โรงเรียนอ่างศิลา VS เพื่อน 42 1-3   
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 101 B พรรษธรรม VS แล้วแต่ฟาร์ม FC 4-1   
20.20 - 21.00 น. 18 ปี 102 B วินัยสปอร์ต VS KN รวมเพื่อนมาแชร์ 2-0   
21.00 - 24.40 น. ปชช 103 A หมูกะโจ๊ค VS NEW WAVE 3-1   
วันเสาร์ที่ 4 มีนาคม 2560
16.20 - 17.00 น. 12 ปี 104 C อนุบาล B VS หนองแสง อะคาเดมี่ 0-6  
17.00 - 17.40 น. 14 ปี 105 C บัวงามวิทยา อะคาเดมี B VS กิจตรงยามาฮ่า อะคาเดมี่ 4-1   
17.40 - 18.20 น. 16 ปี 106 A Chalood FC VS เตรียมอุดม 3-0   
18.20 - 19.00 น. 18 ปี 107 A DARKNESS VS เพื่อน 42 2-3   
19.00 - 19.40 น. 18 ปี 108 A โรงเรียนอ่างศิลา VS STAR (กันเองหม้อน้ำ2) 2-3   
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 109 D สหพงษ์ VS ทีม x 2-0   
20.20 - 21.00 น. ปชช 110 B วารินชัยชนะ&แจ่มจรัสบาร์ VS ก๋วยจั๊บแม่ก้อม 4-0   
วันอาทิตย์ที่ 5 มีนาคม 2560
16.20 - 17.00 น. 12 ปี 111 D รร.บ้านปลาดุก เอฟซี VS โรงเรียนเปือยนาสูง 1-2   
17.00 - 17.40 น. 14 ปี 112 A กอกแก้ว VS บุ่งหวายอะคาเดมี่ by ก๋วยเตี๋ยวสมหวัง 2-0   
17.40 - 18.20 น. 16 ปี 113 B พระสิริ VS อะคาเดมี่ PD. FC A 0-2   
18.20 - 19.00 น. 18 ปี 114 G ทัดเทียม VS บุ๊ค นนทวัฒน์ 2-3   
19.00 - 19.40 น. 18 ปี 115 H สหธาตุศึกษา VS ACU อาเธน่า จงเฮงคลับ 0-2   
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 116 D สหพงษ์ VS โพธิ์ทองอิ่มสบาย 2-0   
20.20 - 21.00 น. ปชช 117 C ก๋วยจั๊บสมศักดิ์ VS ALL NEW 6-0   
วันอาทิตย์ที่ 5 มีนาคม  2560
16.20 - 17.00 น. 12 ปี 111 D รร.บ้านปลาดุก เอฟซี VS โรงเรียนเปือยนาสูง 1 - 2  
17.00 - 17.40 น. 14 ปี 112 A กอกแก้ว VS บุ่งหวายอะคาเดมี่ by ก๋วยเตี๋ยวสมหวัง 2 - 0  
17.40 - 18.20 น. 16 ปี 113 B พระสิริ VS อะคาเดมี่ PD. FC A 0 - 2  
18.20 - 19.00 น. 18 ปี 114 G ทัดเทียม VS บุ๊ค นนทวัฒน์ 2 - 3  
19.00 - 19.40 น. 18 ปี 115 H สหธาตุศึกษา VS ACU อาเธน่า จงเฮงคลับ 0 - 2  
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 116 D สหพงษ์ VS โพธิ์ทองอิ่มสบาย 2 - 0  
20.20 - 21.00 น. ปชช 117 C ก๋วยจั๊บสมศักดิ์ VS ALL NEW 6 - 0  
วันจันทร์ที่ 6 มีนาคม  2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 118 A โค้ชเลอ FC VS โรงเรียนชุมชนบ้านหนองแสง 0 - 2  
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 119 F โรงเรียนกันทรารมณ์ VS ราชันย์ ฟุตบอลอะคาเดมี่ 0 - 0  
18.20 - 19.00 น. 16 ปี 120 C เฟรนด์ทีม VS บุ่งหวาย FC 0 - 6  
19.00 - 19.40 น. 18 ปี 121 F โรงเรียนกันทรารมณ์ VS PSK U18 1 - 1  
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 122 C ป๊อก 9 VS ตำจอกฮิมมูล 2 - 7  
20.20 - 21.00 น. ปชช 123 D ดูคาร์มอเตอร์ VS ต.มอเตอร์ไซด์ 168 สาวิตรี ซัคเซส 3 - 7  
วันอังคารที่ 7 มีนาคม 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 124 B กิจตรงยามาฮ่า อะคาเดมี่ A VS PD. FC 5 - 1  
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 125 B วิชาชาติ FC VS วินัยหม้อน้ำ 5 - 2  
18.20 - 19.00 น. 16 ปี 126 D KS ก๊อปปี้เซอร์วิส VS ยับเยิน ยูไนเต็ด 1 - 1  
19.00 - 19.40 น. 18 ปี 127 E MYFRIEND VS ทีม y 2 - 0  
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 128 E ครัว ya ree VS โรงเรียนลือคำหาญวารินชำราบ 0 - 2  
20.20 - 21.00 น. ปชช 129 E บุ๊ค นนทวัฒน์ VS สหายเกมเมอร์ A 2 - 2  
วันพุธที่ 8 มีนาคม 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 130 B นาควาย FC (กต.ตชด.22) VS บ้านเด็กวาริน FC 0 - 1  
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 131 D ฟ้าทลายเซิง VS ครูแจ็ค ดุมใหญ่ดงยาง 2 - 2  
18.20 - 19.00 น. 16 ปี 132 E โรงเรียนยุวทูต2 VS RYKER 3 - 0  
19.00 - 19.40 น. 18 ปี 133 D เหล็กไหล ยูไนเต็ด VS โพธิ์ทองอิ่มสบาย 0 - 5  
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 134 C ส้มตำเจ๊หวี VS KLW กันทรลักษณ์วิทยา 3 - 1  
20.20 - 21.00 น. ปชช 135 F โรงเรียนกันทรารมณ์  VS น้องจักรสายปาตี้ 1 - 3  
วันพฤหัสบดีที่ 9 มีนาคม 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 136 C โรงเรียนยุวทูต2 VS โรงเรียนเทพพิทักษ์พิทยา 0 - 5  
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 137 E นาควาย FC (กต.ตชด.22) VS PD. FC 3 - 1  
18.20 - 19.00 น. 16 ปี 138 F LION BIG FC VS FC คุณแม่ขอร้อง 2 - 1  
19.00 - 19.40 น. 18 ปี 139 G มามี๋ดัน VS บุ๊ค นนทวัฒน์ 1 - 1  
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 140 H บุ่งหวาย U18 VS ACU อาเธน่า จงเฮงคลับ 4 - 1  
20.20 - 21.00 น. ปปช 141 G family อาเธน่าทีม VS พ่อคำปุ่นหลังนารี 0 - 3  
วันศุกร์ที่ 10 มีนาคม 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 142 D กิจตรงยามาฮ่า อะคาเดมี่ B VS สามัคคี ยูไนเต็ด 0 - 0  
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 143 G บัวงามวิทยา อะคาเดมี่ A VS รวมเพื่อน FC 7 - 2  
18.20 - 19.00 น. 14 ปี 144 H เก่งอ๋อย FC VS PSK FC 1 - 2  
19.00 - 19.40 น. 16 ปี 145 G Scorpion VS อะคาเดมี่ PD. FC B 3 - 1  
19.40 - 20.20 น. 16 ปี 146 H ทีมพ่อ FC VS ร้านชายใหญ่  0 - 7  
20.20 - 21.00 น. ปปช 147 H อ่างศิลา เอฟซี VS สหายเกมเมอร์ B 6 - 1  
วันเสาร์ที่ 11 มีนาคม 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 148   ดอกบัวสายฟ้า อุบลวิทFC VS PD. FC 10 - 0  
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 149   โรงเรียนบ้านกอก(กอกแก้ว) VS วิชาชาติ FC 5 - 3  
18.20 - 19.00 น. 14 ปี 150   บัวงามวิทยา อะคาเดมี B VS ฟ้าทลายเซิง 6 - 0  
19.00 - 19.40 น. 16 ปี 151   Chalood FC VS อะคาเดมี่ PD. FC A 11 - 0  
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 152   STAR (กันเองหม้อน้ำ2) VS พรรษธรรม 0 - 3  
20.20 - 21.00 น. ปชช 153   ดูคาร์ &ไอสเตเดี้ยม VS ก๋วยจั๊บแม่ก้อม 6 - 2  
วันอาทิตย์ที่ 12 มีนาคม 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 154   กิจตรงยามาฮ่า อะคาเดมี่ A VS โรงเรียนชุมชนบ้านหนองแสง 1 - 3  
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 155   โรงเรียนราษีไศล VS โรงเรียนกันทรารมณ์ 2 - 2 (P 6 - 7)
18.20 - 19.00 น. 16 ปี 156   บุ่งหวาย FC VS KS ก๊อปปี้เซอร์วิส 6 - 1  
19.00 - 19.40 น. 16 ปี 157   นาควาย FC (กต.ตชด.22) VS LION BIG FC 0 - 0 (P 2 - 0)
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 158   ส้มตำเจ๊หวี VS โพธิ์ทองอิ่มสบาย 1 - 1 (P 6 - 5)
20.20 - 21.00 น. ปชช 159   ก๋วยจั๊บสมศักดิ์ VS ดูคาร์มอเตอร์ 4 - 4 (P 6 - 7)
วันจันทร์ที่ 13 มีนาคม 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 160   หนองแสง อะคาเดมี่ VS สามัคคี ยูไนเต็ด 1 - 0  
17.40 - 18.20 น. 14 ปี  161   ดอกบัวสายฟ้า อุบลวิทFC VS รวมเพื่อน FC 0 - 6  
18.20 - 19.00 น. 16 ปี 162   ร้านชายใหญ่ VS Scorpion 5 - 0  
19.00 - 19.40 น. 18 ปี 163   โรงเรียนลือคำหาญวารินชำราบ VS อ่างศิลา เอฟซี 2 - 3  
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 164   บุ่งหวาย U18 VS มามี๋ดัน 2 - 0  
20.20 - 21.00 น. ปชช 165   สหายเกมเมอร์ A VS SINGHA POWER  2 - 5  
วันอังคารที่ 14 มีนาคม 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 166   โรงเรียนเปือยนาสูง VS โรงเรียนเทพพิทักษ์พิทยา 0 - 3  
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 167   หนองแสง อะคาเดมี่ VS บุ่งหวายอะคาเดมี่ by ก๋วยเตี๋ยวสมหวัง 3 - 2  
18.20 - 19.00 น. 16 ปี 168   โรงเรียนราษีไศล VS ไอล้อแม็กโต(เตรียมอุดม) 3 - 0  
19.00 - 19.40 น. 18 ปี 169   วินัยสปอร์ต VS เพื่อน 42 0 - 2  
19.40 - 20.20 น. ปชช 170   BUDDY VS family อาเธน่าทีม 5 - 0  
20.20 - 21.00 น. ปชช 171   วารินชัยชนะ&แจ่มจรัสบาร์ VS หมูกะโจ๊ค 4 - 1  
วันพุธที่ 15 มีนาคม 2560
17.00 - 17.40 น. 14 ปี 172   ครูแจ็ค ดุมใหญ่ดงยาง VS โรงเรียนอ่างศิลา    
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 173   ราชันย์ ฟุตบอลอะคาเดมี่ VS นาควาย FC (กต.ตชด.22)    
18.20 - 19.00 น. 16 ปี 174   ยับเยิน ยูไนเต็ด VS เฟรนด์ทีม    
19.00 - 19.40 น. 16 ปี 175   โพธิ์ทองอิ่มสบาย VS โรงเรียนยุวทูต2    
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 176   สหพงษ์ VS KLW กันทรลักษณ์วิทยา    
20.20 - 21.00 น. ปชช 177   ต.มอเตอร์ไซด์ 168 สาวิตรี ซัคเซส VS ปาท่องโก๋ กมเกียว    
วันพฤหัสบดีที่ 16 มีนาคม 2560
17.00 - 17.40 น. 14 ปี 178   บัวงามวิทยา อะคาเดมี่ A VS PSK FC    
17.40 - 18.20 น. 16 ปี 179   โรงเรียนกันทรารมณ์ VS วิชาชาติ    
18.20 - 19.00 น. 18 ปี 180   โรงเรียนกันทรารมณ์ VS ครัว ya ree    
19.00 - 19.40 น. 18 ปี 181   บุ๊ค นนทวัฒน์ VS ACU อาเธน่า จงเฮงคลับ    
19.40 - 20.20 น. ปชช 182   น้องจักรสายปาตี้ VS ESAN INTER    
20.20 - 21.00 น. ปชช 183   พ่อคำปุ่นหลังนารี VS อ่างศิลา เอฟซี    
วันศุกร์ที่ 17 มีนาคม 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 184   ดอกบัวสายฟ้า อุบลวิท FC VS หนองแสง อะคาเดมี่    
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 185   โรงเรียนบ้านกอก(กอกแก้ว) VS บัวงามวิทยา อะคาเดมี B    
18.20 - 19.00 น. 14 ปี 186   โรงเรียนกันทรารมณ์ VS รวมเพื่อน FC    
19.00 - 19.40 น. 16 ปี 187   Chalood FC VS บุ่งหวาย FC    
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 188   พรรษธรรม VS ส้มตำเจ๊หวี    
20.20 - 21.00 น. ปชช 189   ดูคาร์ &ไอสเตเดี้ยม VS ดูคาร์มอเตอร์    
วันเสาร์ที่ 18 มีนาคม 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 190   โรงเรียนชุมชนบ้านหนองแสง VS โรงเรียนเทพพิทักษ์พิทยา    
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 191   หนองแสง อะคาเดมี่ VS ทีมชนะคู่ที่ 172    
18.20 - 19.00 น. 16 ปี 192   นาควาย FC (กต.ตชด.22) VS ร้านชายใหญ่    
19.00 - 19.40 น. 16 ปี 193   โรงเรียนราษีไศล VS ทีมชนะคู่ที่ 174    
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 194   อ่างศิลา เอฟซี VS บุ่งหวาย U18    
20.20 - 21.00 น. ปชช 195   SINGHA POWER VS BUDDY    
วันอาทิตย์ที่ 19 มีนาคม 2560
17.00 - 17.40 น. 14 ปี 196   ทีมชนะคู่ที่ 173 VS ทีมชนะคู่ที่ 178    
17.40 - 18.20 น. 16 ปี 197   ทีมชนะคู่ที่ 175 VS ทีมชนะคู่ที่ 179    
18.20 - 19.00 น. 18 ปี 198   ทีมชนะคู่ที่ 169 VS ทีมชนะคู่ที่ 176    
19.00 - 19.40 น. 18 ปี 199   ทีมชนะคู่ที่ 180 VS ทีมชนะคู่ที่ 181    
19.40 - 20.20 น. ปชช 200   วารินชัยชนะ&แจ่มจรัสบาร์ VS ทีมชนะคู่ที่ 177    
20.20 - 21.00 น. ปชช 201   ทีมชนะคู่ที่ 182 VS ทีมชนะคู่ที่ 183    
วันจันทร์ที่ 20 มีนาคม 2560
17.00 - 17.40 น. 14 ปี 202   ทีมชนะคู่ที่ 183 VS ทีมชนะคู่ที่ 186    
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 203   ทีมชนะคู่ที่ 191 VS ทีมชนะคู่ที่ 196    
18.20 - 19.00 น. 16 ปี 204   ทีมชนะคู่ที่  187 VS ทีมชนะคู่ที่ 192    
19.00 - 19.40 น. 16 ปี 205   ทีมชนะคู่ที่ 193 VS ทีมชนะคู่ที่ 197    
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 206   ทีมชนะคู่ที่ 188 VS ทีมชนะคู่ที่ 194    
20.20 - 21.00 น. 18 ปี 207   ทีมชนะคู่ที่ 169 VS ทีมชนะคู่ที่ 176    
21.00 - 21.40 น. ปชช 208   ทีมชนะคู่ที่ 189 VS ทีมชนะคู่ที่ 195    
21.40 - 22.20 น. ปชช 209   ทีมชนะคู่ที่ 200 VS ทีมชนะคู่ที่ 201    
วันอังคารที่ 21 มีนาคม 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 210   ทีมชนะคู่ที่ 184 VS ทีมชนะคู่ที่ 190   ชิงชนะเลิศ
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 211   ทีมชนะคู่ที่ 202 VS ทีมชนะคู่ที่ 203   ชิงชนะเลิศ
18.20 - 19.00 น. 16 ปี 212   ทีมชนะคู่ที่ 204 VS ทีมชนะคู่ที่ 205   ชิงชนะเลิศ
19.00 - 19.40 น. 18 ปี 213   ทีมชนะคู่ที่ 206 VS ทีมชนะคู่ที่ 207   ชิงชนะเลิศ
19.40 - 20.20 น. ปชช 214   ทีมชนะคู่ที่ 208 VS ทีมชนะคู่ที่ 209   ชิงชนะเลิศ

ข้อมูลโดย สำนักการศึกษา

IMAGE งบแสดงฐานะทางการเงิน ปี 2559
ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2559 1. งบแสดงฐานะทางการเงิน 30 ก.ย. 2559 2.... Read More...
IMAGE งบแสดงฐานะทางการเงิน ปี 2558
ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2558 1. งบแสดงฐานะทางการเงิน 30 ก.ย. 2558 2.... Read More...
IMAGE งบแสดงฐานะทางการเงิน ปี 2557
ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2557 1. งบแสดงฐานะทางการเงิน 30 ก.ย. 2557 2.... Read More...
IMAGE งบแสดงฐานะทางการเงิน ปี 2556
ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2556 1. งบแสดงฐานะทางการเงิน 30 ก.ย. 2556 2.... Read More...
IMAGE เทศบัญญัติงบประมาณ 2560
เทศบัญญัติงบประมาณ 2560... Read More...
IMAGE เทศบัญญัติงบประมาณ 2559
เทศบัญญัติงบประมาณ ประกาศเทศบัญญัติงบประมาณรายจ่าย... Read More...
IMAGE เทศบัญญัติงบประมาณ 2558
เทศบัญญัติงบประมาณ... Read More...
IMAGE เทศบัญญัติงบประมาณ 2557
เทศบัญญัติงบประมาณ... Read More...
IMAGE แผนพัฒนาเทศบาล 2561-2564
แผนพัฒนาเทศบาล ประกาศแผนพัฒนาสามปี (2561 - 2564) สารบัญ... Read More...
IMAGE แผนพัฒนาเทศบาล 2560-2562
แผนพัฒนาเทศบาล ประกาศแผนพัฒนาสามปี (2560 - 2562) สารบัญ... Read More...
IMAGE แผนพัฒนาเทศบาล 2559-2561
แผนพัฒนาเทศบาล  ประกาศแผนพัฒนาสามปี (2559 - 2561) สารบัญ... Read More...
IMAGE แผนพัฒนาเทศบาล 2558-2560
แผนพัฒนาเทศบาล  ประกาศแผนพัฒนาสามปี (2558 - 2560) สารบัญ... Read More...
โครงการพัฒนา ปี 2560
สรุปรายชื่อโครงการ/งบประมาณในแผนการดำเนินงาน... Read More...
โครงการพัฒนา ปี 2559
สรุปรายชื่อโครงการ/งบประมาณในแผนการดำเนินงาน... Read More...
โครงการพัฒนา ปี 2558
สรุปรายชื่อโครงการ/งบประมาณในแผนการดำเนินงาน... Read More...
โครงการพัฒนา ปี 2557
สรุปรายชื่อโครงการ/งบประมาณในแผนการดำเนินงาน... Read More...
โครงการพัฒนา ปี 2556
สรุปรายชื่อโครงการ  /งบประมาณ ในแผนการดำเนินงาน... Read More...

แบบสำรวจความพึงพอใจในการเข้าเยี่ยมชมเว็บไซต์