Powered by Spearhead Software Labs Joomla Facebook Like Button
sss  complain
renew

Youtube Cityub Chanel

 
 

ข่าวประชาสัมพันธ์

IMAGE ประชุมระดมความคิดเห็นพิจารณาร่างแผนพัฒนาท้องถิ่นเทศบาลนครอุบลราชธานี เพิ่มเติมและเปลี่ยนแปลง ครั้งที่ 1/2562
วันที่ 9 มกราคม 2562 เวลา 08.30 น. ณ ห้องประชุมโรงเรียนเทศบาล 3 สามัคคีวิทยาคาร นางสาวสมปรารถนา... Read More...
IMAGE ประชุมระดมความคิดเห็นพิจารณาร่างแผนพัฒนาท้องถิ่นเทศบาลนครอุบลราชธานี เพิ่มเติมและเปลี่ยนแปลง ครั้งที่ 1/2562
วันที่ 9 มกราคม 2562 เวลา 08.30 น. ณ ห้องประชุมโรงเรียนเทศบาล 3 สามัคคีวิทยาคาร นางสาวสมปรารถนา... Read More...
IMAGE ร่วมกิจกรรมผู้สูงอายุบ้านหนองศาลา
วันทึ่ 9 มกราคม 2562 เวลา 10.00 น. นางสาวสมปรารถนา วิกรัยเจิดเจริญ นายกเทศมนตรีนครอุบลราชธานี... Read More...
IMAGE ร่วมกิจกรรมชมรมผู้สูงอายุ ณ ชมรมผู้สูงอายุวัดท่าวังหิน
วันที่ 9 มกราคม 2562 เวลา 10.00 น. นางสาวสมปรารถนา วิกรัยเจิดเจริญ นายกเทศมนตรีนครอุบลราชธานี... Read More...
IMAGE ขอแสดงความยินดีกับนางสาววารี เสนาะวาที นักเรียนชั้น ม.5 โรงเรียนเทศบาล 2 หนองบัว
วันที่ 9 มกราคม 2562 นางสาวสมปรารถนา วิกรัยเจิดเจริญ นายกเทศมนตรี คณะผู้บริหาร... Read More...
IMAGE ลงพื้นที่เยี่ยมบ้านผู้สูงอายุในเขตการดูแลของศูนย์บริการสาธารณสุข 1 (เทศบาล)
วันที่ 8 มกราคม 2562 เวลา 13.30 น. นางสาวสมปรารถนา วิกรัยเจิดเจริญ นายกเทศมนตรีนครอุบลราชธานี... Read More...
IMAGE พบปะ อสม. ศูนย์ฯ 3 (พโลชัย) (รุ่นที่ 4) ณ ห้องประชุมชั้น 2 ศูนย์บริการสาธารณสุข 3 (พโลชัย)
วันที่ 8 มกราคม 2562 เวลา 13.30 น. นางสาวสมปรารถนา วิกรัยเจิดเจริญ นายกเทศมนตรีนครอุบลราชธานี... Read More...
IMAGE ร่วมกิจกรรมผู้สูงอายุประจำเดือน ณ ชมรมผู้สูงอายุวัดสว่างอารมณ์
วันที่ 8 มกราคม 2562 เวลา 10.30 น. นางสาวสมปรารถนา วิกรัยเจิดเจริญ นายกเทศมนตรีนครอุบลราชธานี... Read More...
IMAGE ประชุมหารือข้อราชการประจำเดือน มกราคม 2562 ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลนครอุบลฯ
วันที่ 8 มกราคม 2562 เวลา 09.30 น. นางสาวสมปรารถนา วิกรัยเจิดเจริญ นายกเทศมนตรีนครอุบลราชธานี... Read More...
IMAGE ร่วมกิจกรรมผู้สูงอายุ ณ ชมรมผู้สูงอายุวัดสารพัฒนึก
วันที่ 8 มกราคม 2562 เวลา 10.00 น. นายประชา กิจตรงศิริ รองนายกเทศมนตรีนครอุบลราชธานี... Read More...

ประกาศ

IMAGE กำหนดยื่นแบบแจ้งรายการทรัพย์สินเพื่อชำระภาษี ประจำปี 2562
วันที่ 2 มกราคม 2562 เทศบาลนครอุบลราชธานี ขอเชิญชวน... Read More...
IMAGE รายชื่อผู้ผ่านสิทธิการลงทะเบียนเพื่อสวัสดิการแห่งรัฐเพิ่มเติม ภายใต้โครงการไทยนิยม ยั่งยืน
Download  รายชื่อผู้ผ่านสิทธิการลงทะเบียนเพื่อสวัสดิการแห่งรัฐเพิ่มเติม... Read More...

ผลการแข่งขันกีฬาฟุตซอล เทศบาลนครอุบลราชธานี ปี 2560

ว/ด/ป คู่ที่ รุ่น สาย คู่แข่งขัน เวลา ผลแข่ง หมายเหตุ
21 ส.ค. 60 1 12 ปี C UBK สายเลาะ FC - ร.ร.บ้านปลาดุก 17.00 - 17.40 น.  20 - 0  
2 12 ปี C ร.ร.เทศบาลวารินวิชาชาติ - ร.ร.อุบลวิทยาคม 17.40 - 18.20 น.  0 - 3  
3 14 ปี D ร.ร.อุบลวิทยากร - ดอกบัวสายฟ้า อุบลวิท FC 18.20 - 19.00 น.  3 - 3  
4 14 ปี D ร.ร.นารีนุกูล 2 - เครือฟ้า อะคาเดมี่ A 19.00 - 19.40 น.  4 - 0  
5 16 ปี G LONE WOLF - ร้านชายใหญ่ 19.40 - 20.20 น.  0 - 1  
6 18 ปี G พระสิริ - บุ๊ค นนท์วัฒน์ 20.20 - 21.00 น.  1 - 2  
22 ส.ค. 60 7 12 ปี D อะคาเดมี่ บ้านเด็ก A - PSK.FC 17.00 - 17.40 น.  0 - 5  
8 12 ปี D ร.ร.เทศบาล 3 สามัคคีวิทยาคาร - ร.ร.นาคำวิทยา อะคาเดมี่ 17.40 - 18.20 น.  0 - 5  
9 14 ปี A PSK.FC - เพื่อนพ้องน้องพี่ 18.20 - 19.00 น.  0 - 0  
10 14 ปี B ร.ร.นาคำวิทยา อะคาเดมี่ - ร.ร.ขุนหาญวิทยาสรรค์ 19.00 - 19.40 น.  5 - 2  
11 16 ปี H ร.ร.นาคำวิทยา อะคาเดมี่ - Black burn 19.40 - 20.20 น.  5 - 1  
12 18 ปี C ส้มตำเจ้หวี - ร.ร.เทพพิทักษ์พิทยา 20.20 - 21.00 น.  5 -2  
23 ส.ค. 60 13 12 ปี D อะคาเดมี่ บ้านเด็ก A - กิจตรงยามาฮ่า อะคาเดมี่ A 17.00 - 17.40 น.  0 - 5  
14 12 ปี D PSK.FC - ร.ร.นาคำวิทยา อะคาเดมี่ 17.40 - 18.20 น.  1 - 10  
15 14 ปี D ร.ร.อุบลวิทยากร - กิจตรงยามาฮ่า อะคาเดมี่ A 18.20 - 19.00 น.  2 - 1   
16 14 ปี D ดอกบัวสายฟ้า อุบลวิท FC - เครือฟ้า อะคาเดมี่ A 19.00 - 19.40 น.  2 - 2  
17 16 ปี A แม่ขอร้องอลิมิเต็ด - บ้านท่าริมมูล 19.40 - 20.20 น.  0 - 0   
18 18 ปี H ชป.โดมน้อย - ร.ร.เทศบาล 2 หนองบัว 20.20 - 21.00 น.  4 - 2  
24 ส.ค. 60 19 12 ปี C UBK สายเลาะ FC - กิจตรงยามาฮ่า อะคาเดมี่ B 17.00 - 17.40 น.  7 - 0  
20 12 ปี C ร.ร.บ้านปลาดุก - ร.ร.อุบลวิทยาคม 17.40 - 18.20 น.  1 - 4  
21 14 ปี B ท่าบ่อดรีม - ร.ร.เทศบาลวารินวิชาชาติ 18.20 - 19.00 น.  0 - 6  
22 16 ปี B ดงยางวิทยาคม - PD.FC 19.00 - 19.40 น.  0 - 3   
23 18 ปี H ร.ร.โขงเจียมวิทยาคม - Canon FC 19.40 - 20.20 น.  2 - 3   
24 18 ปี A ร.ร.กันทรารมย์ - บุ่งหวาย 20.20 - 21.00 น.  1 - 1   
25 ส.ค. 60 25 12 ปี A ราเชนออโตคาร์ - อะคาเดมี่ บ้านเด็ก B 17.00 - 17.40 น.   7 - 1  
26 12 ปี A PD.FC - ร.ร.ชุมชนบ้านหนองแสง 17.40 - 18.20 น.  0 - 7  
27 14 ปี C ร.ร.กันทรารมย์ - กิจตรงยามาฮ่า อะคาเดมี่ B 18.20 - 19.00 น.  1 - 2   
28 16 ปี C วัดไร่น้อย - ร.ร.กันทรารมย์ 19.00 - 19.40 น.  0 - 2   
29 18 ปี B ร.ร.นาคำวิทยา อะคาเดมี่ - BG เจ๊ผึ้งผลไม้สด 19.40 - 20.20 น.  6 - 2   
30 18 ปี C King Stone - อาเป๋งเอ๋ง 20.20 - 21.00 น.  1 - 1   
1 ก.ย. 60 31 12 ปี B พญาหมู - ไผ่ใหญ่ ดุมใหญ่ดงยาง FC 17.00 - 17.40 น.  1 - 0   
32 12 ปี B ร.ร.เทพพิทักษ์พิทยา - ดอกบัวสายฟ้า อุบลวิท FC 17.40 - 18.20 น.  7 - 0  
33 14 ปี C ร.ร.วัดไร่น้อย - ร.ร.เทศบาล 2 หนองบัว 18.20 - 19.00 น.  0 - 1   
34 16 ปี D ร.ร. หกสิบพรรษา - JET K 19.00 - 19.40 น.  4 - 0   
35 18 ปี G พระสิริ - ส้มตำเจ้หวี 19.40 - 20.20 น.  1 - 5   
36 18 ปี G  บุ๊ค นนท์วัฒน์ - ร.ร.เทพพิทักษ์พิทยา 20.20 - 21.00 น.  6 - 2   
2 ก.ย. 60 37 12 ปี C UBK สายเลาะ FC - ร.ร.เทศบาลวารินวิชาชาติ 17.00 - 17.40 น.  0 - 9  
38 12 ปี C กิจตรงยามาฮ่า อะคาเดมี่ B - ร.ร.อุบลวิทยาคม 17.40 - 18.20 น.  2 - 1  
39 14 ปี A เครือฟ้า อะคาเดมี่ B - ร.ร.ราษีไศล 18.20 - 19.00 น.  0 - 8   
40 16 ปี E สายทางรัก - ร.ร.ราษีไศล 19.00 - 19.40 น.  3 - 0   
41 18 ปี H ชป.โดมน้อย - ร.ร.โขงเจียมวิทยาคม 19.40 - 20.20 น.  3 - 0   
42 18 ปี H ร.ร.เทศบาล 2 หนองบัว -  Canon FC 20.20 - 21.00 น.  3 - 3   
3 ก.ย. 60 43 12 ปี D อะคาเดมี่ บ้านเด็ก A - ร.ร.เทศบาล 3 สามัคคีวิทยาคาร 17.00 - 17.40 น.  0 - 12  
44 12 ปี D  PSK.FC - กิจตรงยามาฮ่า อะคาเดมี่ A 17.40 - 18.20 น.  0 - 4  
45 14 ปี D กิจตรงยามาฮ่า อะคาเดมี่ A - เครือฟ้า อะคาเดมี่ A 18.20 - 19.00 น.  3 - 1  
46 16 ปี F ตั้งพูลดีบุ่งหวาย - ป๋องแป๋งกองปราบ 19.00 - 19.40 น.  13 - 1  
47 18 ปี D The King - P.M.man Fc &PSK.U 18 19.40 - 20.20 น.  1 - 0  
48 18 ปี E โพธิ์ทองอิ่มสบาย - เพชรนวภัทรสโมสร 20.20 - 21.00 น.  3 - 1   
4 ก.ย. 60 49 12 ปี A ราเชนออโตคาร์ - PD.FC 17.00 - 17.40 น.  8 - 0  
50 12 ปี A อะคาเดมี่ บ้านเด็ก B - ร.ร.ชุมชนหนองแสง 17.40 - 18.20 น.  0 - 6  
51 14 ปี D ร.ร.อุบลวิทยากร - ร.ร.นารีนุกูล 2 18.20 - 19.00 น.  0 - 1   
52 16 ปี A แม่ขอร้องอลิมิเต็ด - ม้ามืด HTM 19.00 - 19.40 น.  2 - 1   
53 18 ปี B ร.ร.นาคำวิทยา อะคาเดมี่ - สตางค์เครื่องดื่ม 19.40 - 20.20 น.  2 - 3   
54 18 ปี C King Stone - UBSS 20.20 - 21.00 น.  2 - 2   
5 ก.ย. 60 55 12 ปี B พญาหมู - ร.ร.เทพพิทักษ์พิทยา 17.00 - 17.40 น.  0 - 4  
56 12 ปี B ไผ่ใหญ่ ดุมใหญ่ดงยาง FC - ดอกบัวสายฟ้า อุบลวิท FC 17.40 - 18.20 น.  0 - 2  
57 14 ปี A PSK.FC - เครือฟ้า อะคาเดมี่ B  18.20 - 19.00 น.  4 - 0   
58 16 ปี B ดงยางวิทยาคม - Electrical Power 19.00 - 19.40 น.  3 - 1   
59 18 ปี D The King - ร.ร.อุบลวิทยากร 19.40 - 20.20 น.  1 - 5   
60 18 ปี E สหพงษ์ - เพชรนวภัทรสโมสร 20.20 - 21.00 น.  6 - 0   
6 ก.ย. 60 61 12 ปี C UBK สายเลาะ FC - ร.ร.อุบลวิทยาคม 17.00 - 17.40 น.  0 - 2  
62 12 ปี C กิจตรงยามาฮ่า อะคาเดมี่ B - ร.ร.เทศบาลวารินวิชาชาติ 17.40 - 18.20 น.  1 - 13  
63 14 ปี D  ดอกบัวสายฟ้า อุบลวิท FC - กิจตรงยามาฮ่า อะคาเดมี่ A 18.20 - 19.00 น.  0 - 1   
64 16 ปี C ร.ร.วัดไร่น้อย - ทีมช่าง FC 19.00 - 19.40 น.  1 - 3   
65 18 ปี F ปวดตับ - ประสิทธิ์ก่อสร้าง 19.40 - 20.20 น.  5 - 0   
66 18 ปี A บุ่งหวาย - พฤกษา 42 20.20 - 21.00 น.  5 - 1   
7 ก.ย. 60 67 12 ปี D PSK.FC - ร.ร.เทศบาล 3 สามัคคีวิทยาคาร 17.00 - 17.40 น.  0 - 1  
68 12 ปี D อะคาเดมี่ บ้านเด็ก A - ร.ร.นาคำวิทยา อะคาเดมี่ 17.40 - 18.20 น.  0 - 3  
69 14 ปี D  ร.ร.อุบลวิทยากร -  เครือฟ้า อะคาเดมี่ A  18.20 - 19.00 น.  3 - 1   
70 16 ปี D ร.ร.หกสิบพรรษา - เพื่อนไม้เก่า 19.00 - 19.40 น.  6 - 1   
71 18 ปี G พระสิริ - ร.ร.เทพพิทักษ์วิทยา 19.40 - 20.20 น.  1 - 2   
72 18 ปี G บุ๊ค นนท์วัฒน์ - ส้มตกเจ้หวี 20.20 - 21.00 น.  7 - 0   
8 ก.ย. 60 73 12 ปี C ร.ร.บ้านปลาดุก - กิจตรงยามาฮ่า อะคาเดมี่ B 17.00 - 17.40 น.    
74 12 ปี D ร.ร.เทศบาล 3 สามัคคีวิทยาคาร - กิจตรงยามาฮ่า อะคาเดมี่ A  17.40 - 18.20 น.    
75 14 ปี D ร.ร.นารีนุกูล 2 - กิจตรงยามาฮ่า อะคาเดมี่ A 18.20 - 19.00 น.    
76 16 ปี E สายทางรัก - น้ำนาย 19.00 - 19.40 น.    
77 18 ปี H ชป.โดมน้อย - Canon FC 19.40 - 20.20 น.    
78 18 ปี H ร.ร.เทศบาล 2 หนองบัว - ร.ร.โขงเจียมวิทยาคม 20.20 - 21.00 น.    
9 ก.ย. 60 79 12 ปี C ร.ร.บ้านปลาดุก - ร.ร.เทศบาลวารินวิชาชาติ 17.00 - 17.40 น.    
80 14 ปี A เพื่อนพ้องน้องพี่ - ร.ร.ราษีไศล 17.40 - 18.20 น.    
81 14 ปี B ท่าบ่อดรีม - ร.ร.นาคำวิทยา อะคาเดมี่ 18.20 - 19.00 น.    
82 16 ปี E ตั้งพูลดีบุ่งหวาย - โพธิ์ทองอิ่มสบาย  19.00 - 19.40 น.    
83 18 ปี F ประสิทธิ์ก่อสร้าง - ACU อาเธน่าทีม 19.40 - 20.20 น.    
84 18 ปี B BG เจ๊ผึ้งผลไม้สด - สตางค์เครื่องดื่ม 20.20 - 21.00 น.    
10 ก.ย. 60 85 12 ปี D  กิจตรงยามาฮ่า อะคาเดมี่ A - ร.ร.นาคำวิทยา อะคาเดมี่ 17.00 - 17.40 น.    
86 14 ปี B ร.ร.เทศบาลวารินวิชาชาติ - ร.ร.ขุนหาญวิทยาสรรค์ 17.40 - 18.20 น.    
87 14 ปี D ดอกบัวสายฟ้า อุบลวิท FC - ร.ร.นารีนุกูล 2 18.20 - 19.00 น.    
88 16 ปี A บ้านท่าริมมูล - ม้ามืด HTM 19.00 - 19.40 น.    
89 18 ปี C อาเป๋งเอ๋ง - UBSS 19.40 - 20.20 น.    
11 ก.ย. 60 90 12 ปี A ราเชนออโตคาร์ - ร.ร.ชุมชนบ้านหนองแสง 17.00 - 17.40 น.    
91 14 ปี C ร.ร.วัดไร่น้อย - ร.ร.กันทรารมย์ 17.40 - 18.20 น.    
92 14 ปี C ร.ร.เทศบาล 2 หนองบัว - กิจตรงยามาฮ่า อะคาเดมี่ B 18.20 - 19.00 น.    
93 16 ปี B PD.FC - Electical Power 19.00 - 19.40 น.    
94 16 ปี C ร.ร.กันทรารมย์ - ทีมช่าง FC 19.40 - 20.20 น.    
95 18 ปี D P.M.man Fc &PSK.U 18 -  ร.ร.อุบลวิทยากร  20.20 - 21.00 น.    
12 ก.ย. 60 96 12 ปี B พญาหมู - ดอกบัวสายฟ้า อุบลวิท FC  17.00 - 17.40 น.    
97 14 ปี A PSK.FC - ร.ร.ราษีไศล 17.40 - 18.20 น.    
98 14 ปี A เพื่อนพ้องน้องพี่ - เครือฟ้า อะคาเดมี่ B  18.20 - 19.00 น.    
99 16 ปี D JET K -  เพื่อนไม้เก่า 19.00 - 19.40 น.    
100 16 ปี E ร.ร.ราษีไศล - น้ำนาย 19.40 - 20.20 น.    
  101 18 ปี E สหพงษ์ - โพธิ์อิ่มสบาย 20.20 - 21.00 น.    
13 ก.ย. 60 102 12 ปี A อะคาเดมี่ บ้านเด็ก B - PD.FC 17.00 - 17.40 น.    
103 14 ปี B ท่าบ่อดรีม - ร.ร.ขุนหาญวิทยาสรรค์ 17.40 - 18.20 น.    
104 14 ปี B ร.ร.เทศบาลวารินวิชาชาติ - ร.ร.นาคำวิทยา อะคาเดมี่ 18.20 - 19.00 น.    
105 16 ปี E ป๋องแป๋งกองปราบ - โพธิ์อิ่มสบาย 19.00 - 19.40 น.    
106 18 ปี F ปวดตับ -  ACU อาเธน่าทีม 19.40 - 20.20 น.    
14 ก.ย. 60 107 12 ปี B ไผ่ใหญ่ ดุมใหญ่ดงยาง FC - ร.ร.เทพพิทักษ์วิทยา 17.00 - 17.40 น.    
108 14 ปี C ร.ร.วัดไร่น้อย - กิจตรงยามาฮ่า อะคาเดมี่ B 17.40 - 18.20 น.    
109 14 ปี C ร.ร.เทศบาล 2 หนองบัว - ร.ร.กันทรารมย์ 18.20 - 19.00 น.    
110 18 ปี A ร.ร.กันทรารมย์ - พฤกษา 42 19.00 - 19.40 น.    
15 ก.ย. 60 111 16 ปี   ที่ 1 สาย A - ที่ 2 สาย B 17.00 - 17.40 น.    
112 16 ปี   ที่ 1 สาย C - ที่ 2 สาย D 17.40 - 18.20 น.    
113 16 ปี   ที่ 1 สาย E - ที่ 2 สาย F 18.20 - 19.00 น.    
114 16 ปี   ที่ 1 สาย G - ที่ 2 สาย H 19.00 - 19.40 น.    
115 16 ปี   ที่ 2 สาย A - ที่ 1 สาย B 19.40 - 20.20 น.    
  116 16 ปี   ที่ 2 สาย C - ที่ 1 สาย D 20.20 - 21.00 น.    
16 ก.ย. 60 117 16 ปี   ที่ 2 สาย E - ที่ 1 สาย F 17.00 - 17.40 น.    
118 16 ปี   ที่ 2 สาย G - ที่ 1 สาย H 17.40 - 18.20 น.    
119 18 ปี   ที่ 1 สาย A - ที่ 2 สาย B 18.20 - 19.00 น.    
120 18 ปี   ที่ 1 สาย C - ที่ 2 สาย D 19.00 - 19.40 น.    
  121 18 ปี   ที่ 1 สาย E - ที่ 2 สาย F 19.40 - 20.20 น.    
122 18 ปี   ที่ 1 สาย G - ที่ 2 สาย H 20.20 - 21.00 น.    
17 ก.ย. 60 123 12 ปี   ที่ 1 สาย A - ที่ 2 สาย B 17.00 - 17.40 น.    
124 12 ปี   ที่ 1 สาย C - ที่ 2 สาย D 17.40 - 18.20 น.    
125 18 ปี   ที่ 2 สาย A - ที่ 1 สาย B 18.20 - 19.00 น.    
126 18 ปี   ที่ 2 สาย C - ที่ 1 สาย D 19.00 - 19.40 น.    
127 18 ปี   ที่ 2 สาย E - ที่ 1 สาย F 19.40 - 20.20 น.    
128 18 ปี   ที่ 2 สาย G - ที่ 1 สาย H 20.20 - 21.00 น.    
18 ก.ย. 60 129 12 ปี   ที่ 2 สาย A - ที่ 1 สาย B 17.00 - 17.40 น.    
130 12 ปี   ที่ 2 สาย C - ที่ 1 สาย D 17.40 - 18.20 น.    
131 14 ปี   ที่ 1 สาย A - ที่ 2 สาย B 18.20 - 19.00 น.    
132 14 ปี   ที่ 1 สาย C - ที่ 2 สาย D 19.00 - 19.40 น.    
133 14 ปี   ที่ 2 สาย A - ที่ 1 สาย B 19.40 - 20.20 น.    
  134 14 ปี   ที่ 2 สาย C - ที่ 1 สาย D 20.20 - 21.00 น.    
19 ก.ย. 60 135 16 ปี   ทีมชนะคู่ที่ 111 - ทีมชนะคู่ที่ 112 17.00 - 17.40 น.    
136 16 ปี   ทีมชนะคู่ที่ 113 - ทีมชนะคู่ที่ 114 17.40 - 18.20 น.    
137 16 ปี   ทีมชนะคู่ที่ 115 - ทีมชนะคู่ที่ 116 18.20 - 19.00 น.    
138 16 ปี   ทีมชนะคู่ที่ 117 - ทีมชนะคู่ที่ 118 19.00 - 19.40 น.    
139 18 ปี   ทีมชนะคู่ที่ 119 - ทีมชนะคู่ที่ 120 19.40 - 20.20 น.    
140 18 ปี   ทีมชนะคู่ที่ 121 - ทีมชนะคู่ที่ 122 20.20 - 21.00 น.    
20 ก.ย. 60 141 12 ปี   ทีมชนะคู่ที่ 123 - ทีมชนะคู่ที่ 124 17.00 - 17.40 น.    
142 12 ปี   ทีมชนะคู่ที่ 129 - ทีมชนะคู่ที่ 130 17.40 - 18.20 น.    
143 14 ปี   ทีมชนะคู่ที่ 131 - ทีมชนะคู่ที่ 132 18.20 - 19.00 น.    
144 14 ปี   ทีมชนะคู่ที่ 133 - ทีมชนะคู่ที่ 134 19.00 - 19.40 น.    
145 18 ปี   ทีมชนะคู่ที่ 125 - ทีมชนะคู่ที่ 126 19.40 - 20.20 น.    
146 18 ปี   ทีมชนะคู่ที่ 127 - ทีมชนะคู่ที่ 128 20.20 - 21.00 น.    
21 ก.ย. 60 147 16 ปี   ทีมชนะคู่ที่ 135 - ทีมชนะคู่ที่ 136 17.00 - 17.40 น.    
148 16 ปี   ทีมชนะคู่ที่ 137 - ทีมชนะคู่ที่ 138 17.40 - 18.20 น.    
149 18 ปี   ทีมชนะคู่ที่ 139 - ทีมชนะคู่ที่ 140 18.20 - 19.00 น.    
150 18 ปี   ทีมชนะคู่ที่ 145 - ทีมชนะคู่ที่ 146 19.00 - 19.40 น.    
22 ก.ย. 60 151 12 ปี   ทีมชนะคู่ที่ 141(ชิงชนะเลิศ) - ทีมชนะคู่ที่ 142 17.00 - 17.40 น.    
152 14 ปี   ทีมชนะคู่ที่ 143(ชิงชนะเลิศ)  - ทีมชนะคู่ที่ 144 17.40 - 18.20 น.    
153 16 ปี   ทีมชนะคู่ที่ 147 (ชิงชนะเลิศ) - ทีมชนะคู่ที่ 148 18.20 - 19.00 น.    
154 18 ปี   ทีมชนะคู่ที่ 149 (ชิงชนะเลิศ) - ทีมชนะคู่ที่ 150 19.00 - 19.40 น.    

ข้อมูลโดย สำนักการศึกษา

แบบสำรวจความพึงพอใจในการเข้าเยี่ยมชมเว็บไซต์

สถิติผู้เข้าชมเว็บไซต์

134506
วันนี้
เมื่อวาน
สัปดาห์นี้
สัปดาห์ที่แล้ว
เดือนนี้
เดือนที่แล้ว
ทุกวัน
587
482
1069
127730
19074
17922
134506

Your IP: 54.172.221.7
2019-01-21 19:55