ตารางการแข่งขันกีฬาฟุตซอล เทศบาลนครอุบลราชธานี ปี 2560

วัน พุธที่ 15 กุมภาพันธ์ 2560
เวลา รุ่น คู่ที่ สาย คู่แข่งขัน ผลแข่ง หมายเหตุ
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 1 A UBK สายเลาะ FC VS โค้ชเลอ FC  4-4  
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 2 A นารีนุกูล2 VS กอกแก้ว  1-4  
18.20 - 19.00 น. 14 ปี 3 A บุ่งหวายอะคาเดมี่ by ก๋วยเตี๋ยวสมหวัง VS กระโสบ FC  5-3  
19.00 - 19.40 น. 16 ปี 4 A อะไรล่ะ FC VS Chalood FC  0-7  
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 5 B พรรษธรรม VS วินัยสปอร์ต  1-3  
20.20 - 21.00 น. ปชช 6 A หมูกะโจ๊ค VS ดูคาร์ &ไอสเตเดี้ยม  0-3  
วัน พฤหัสบดีที่ 16 กุมภาพันธ์ 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 7 A ดอกบัวสายฟ้า อุบลวิท FC VS โรงเรียนชุมชนบ้านหนองแสง 2-5  
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 8 B วิชาชาติ FC VS หนองแสง อะคาเดมี่ 0-2   
18.20 - 19.00 น. 16 ปี 9 C Unity FC VS เฟรนด์ทีม 4-4   
19.00 - 19.40 น. 16 ปี 10 A เตรียมอุดม VS X ทีม 2-0   
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 11 A STAR (กันเองหม้อน้ำ2) VS เพื่อน 42 2-0   
20.20 - 21.00 น. ปชช 12 B วารินชัยชนะ&แจ่มจรัสบาร์ VS สตูดิโอ โคตรอินดี้ 4-2   
วัน ศุกร์ที่ 17 กุมภาพันธ์ 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 13 B นาควาย FC (กต.ตชด.22) VS กิจตรงยามาฮ่า อะคาเดมี่ A 1-8  
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 14 B โรงเรียนบ้านปลาดุก FC VS วินัยหม้อน้ำ 0-5   
18.20 - 19.00 น. 16 ปี 15 B บุ่งหวาย FC VS ทีม y 2-0  
19.00 - 19.40 น. 18 ปี 16 B KN รวมเพื่อนมาแชร์ VS แล้วแต่ฟาร์ม FC 0-2   
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 17 D สหพงษ์ VS เหล็กไหล ยูไนเต็ด 3-1   
20.20 - 21.00 น. ปชช 18 C ก๋วยจั๊บสมศักดิ์ VS ปาท่องโก๋ กมเกียว 3-2   
วัน เสาร์ร์ที่ 18 กุมภาพันธ์ 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 19 C อนุบาล B VS โรงเรียนยุวทูต2 1-7  
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 20 C โรงเรียนอ่างศิลา VS บัวงามวิทยา อะคาเดมี B 0-4   
18.20 - 19.00 น. 14 ปี 21 D ท่าบ่อดรีม FC VS ฟ้าทลายเซิง 0-1   
19.00 - 19.40 น. 16 ปี 22 D โรงเรียนอ่างศิลา VS KS ก๊อปปี้เซอร์วิส 1-2   
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 23 F โรงเรียนกันทรารมณ์ VS อ่างศิลา เอฟซี 3-0  
20.20 - 21.00 น. ปชช 24 F SINGHA POWER VS โรงเรียนกันทรารมณ์ 5-0   
วัน อาทิตย์ที่ 19 กุมภาพันธ์ 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 25 B PD. FC VS บ้านเด็กวาริน FC  6-1  
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 26 E โรงเรียนราษีไศล VS นาควาย FC (กต.ตชด.22)  8-1  
18.20 - 19.00 น. 16 ปี 27 B พระสิริ VS โรงเรียนราษีไศล  1-1  
19.00 - 19.40 น. 16 ปี 28 F โพธิ์ทองอิ่มสบาย VS LION BIG FC  3-0  
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 29 D โพธิ์ทองอิ่มสบาย VS ทีม X  2-0  
20.20 - 21.00 น. ปชช 30 D ดูคาร์มอเตอร์ VS ยงสงวนกรุ๊ป  4-1  
วันจันทร์ที่ 20 กุมภาพันธ์ 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 31 C โรงเรียนเทพพิทักษ์พิทยา VS หนองแสง อะคาเดมี่ 1-0  
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 32 F อุบลวิทยากร FC VS โรงเรียนกันทรารมณ์ 0-2   
18.20 - 19.00 น. 16 ปี 33 G โรงเรียนกันทรารมณ์ VS Scorpion 2-1   
19.00 - 19.40 น. 18 ปี 34 E MYFRIEND VS ครัว ya ree 0-2   
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 35 E โรงเรียนลือคำหาญวารินชำราบ VS ทีม y 2-0   
20.20 - 21.00 น. ปปช 36 G วัฒนามนตรี VS family อาเธน่าทีม 1-3   
วันอังคารที่ 21 กุมภาพันธ์ 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 37 D สามัคคี ยูไนเต็ด VS โรงเรียนเปือยนาสูง 0-2  
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 38 G โรงเรียนชุมชนบ้านหนองแสง VS บัวงามวิทยา อะคาเดมี่ A 0-18   
18.20 - 19.00 น. 14 ปี 39 H ดอกบัวสายฟ้า อุบลวิทFC VS เก่งอ๋อย FC 2-1  
19.00 - 19.40 น. 16 ปี 40 H วิชาชาติ VS ร้านชายใหญ่ 1-1   
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 41 G มามี๋ดัน VS ทัดเทียม 1-1   
20.20 - 21.00 น. ปปช 42 H BUDDY VS สหายเกมเมอร์ B 5-0   
วันพุธที่ 22 กุมภาพันธ์ 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 43 D รร.บ้านปลาดุก เอฟซี VS กิจตรงยามาฮ่า อะคาเดมี่ B 3-1   
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 44 A นารีนุกูล2 VS บุ่งหวายอะคาเดมี่ by ก๋วยเตี๋ยวสมหวัง 2-6   
18.20 - 19.00 น. 16 ปี 45 A อะไรล่ะ FC VS เตรียมอุดม 0-7   
19.00 - 19.40 น. 16 ปี 46 A Chalood FC VS ทีม y 2-0  
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 47 H บุ่งหวาย U18 VS สหธาตุศึกษา 2-0   
20.20 - 21.00 น. ปปช 48 E บุ๊ค นนทวัฒน์ VS ESAN INTER 1-2   
วันพฤหัสบดีที่ 23 กุมภาพันธ์ 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 49 A UBK สายเลาะ FC VS ดอกบัวสายฟ้า อุบลวิท FC 1-3  
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 50 A กอกแก้ว VS กระโสบ FC 4-3   
18.20 - 19.00 น. 16 ปี 51 E นาควาย FC (กต.ตชด.22) VS โรงเรียนยุวทูต2 2-1   
19.00 - 19.40 น. 18 ปี 52 C ป๊อก 9 VS ส้มตำเจ๊หวี 0-6   
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 53 C KLW กันทรลักษณ์วิทยา VS ตำจอกฮิมมูล 2-1   
20.20 - 21.00 น. ปชช 54 A ดูคาร์ &ไอสเตเดี้ยม VS NEW WAVE 3-2   
วันศุกร์ที่ 24 กุมภาพันธ์ 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 55 A โค้ชเลอ FC VS ดอกบัวสายฟ้า อุบลวิท FC  2-3  
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 56 B วิชาชาติ FC VS โรงเรียนบ้านปลาดุก FC  10-0  
18.20 - 19.00 น. 14 ปี 57 B หนองแสง อะคาเดมี่ VS วินัยหม้อน้ำ  1-2  
19.00 - 19.40 น. 16 ปี 58 C Unity FC VS บุ่งหวาย FC  1-7  
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 59 B พรรษธรรม VS KN รวมเพื่อนมาแชร์  3-0  
20.20 - 21.00 น. ปชช 60 B สตูดิโอ โคตรอินดี้ VS ก๊วยจั๊บแม่ก้อม  2-3  
วันเสาร์ที่ 25 กุมภาพันธ์ 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 61 C อนุบาล B VS โรงเรียนเทพพิทักษ์พิทยา  0-8  
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 62 C โรงเรียนอ่างศิลา VS กิจตรงยามาฮ่า อะคาเดมี่  1-1  
18.20 - 19.00 น. 16 ปี 63 D โรงเรียนอ่างศิลา VS ยับเยิน ยูไนเต็ด  0-2  
19.00 - 19.40 น. 16 ปี 64 C เฟรนด์ทีม VS บุ่งหวาย FC  2-0  
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 65 A DARKNESS VS โรงเรียนอ่างศิลา  1-2  
20.20 - 21.00 น. ปชช 66 C ปาท่องโก๋ กมเกียว VS ALL NEW  4-1  
วันอาทิตย์ที่ 26 กุมภาพันธ์ 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 67 B นาควาย FC (กต.ตชด.22) VS PD. FC 4-2  
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 68 E โรงเรียนราษีไศล VS PD. FC 4-0   
18.20 - 19.00 น. 16 ปี 69 B โรงเรียนราษีไศล VS PD. FC 7-1   
19.00 - 19.40 น. 18 ปี 70 A DARKNESS VS STAR (กันเองหม้อน้ำ2) 3-1   
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 71 B วินัยสปอร์ต VS แล้วแต่ฟาร์ม FC 2-0   
20.20 - 21.00 น. ปชช 72 E ESAN INTER VS สหายเกมเมอร์ A 0-2   
วันจันทร์ที่ 27 กุมภาพันธ์ 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 73 C โรงเรียนยุวทูต2 VS หนองแสง อะคาเดมี่ 2-3   
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 74 D ท่าบ่อดรีม FC VS ครูแจ็ค ดุมใหญ่ดงยาง 0-1   
18.20 - 19.00 น. 14 ปี 75 F อุบลวิทยากร FC VS ราชันย์ ฟุตบอลอะคาเดมี่ 1-2   
19.00 - 19.40 น. 16 ปี 76 E นาควาย FC (กต.ตชด.22) VS RYKER 3-0   
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 77 D เหล็กไหล ยูไนเต็ด VS ทีม x 2-0   
20.20 - 21.00 น. ปชช 78 D ยงสงวนกรุ๊ป VS ต.มอเตอร์ไซด์ 168 สาวิตรี  0-6   
ซัคเซส
วันอังคารที่ 28 กุมภาพันธ์ 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 79 B กิจตรงยามาฮ่า อะคาเดมี่ A VS บ้านเด็กวาริน FC 2-0  
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 80 G โรงเรียนชุมชนบ้านหนองแสง VS รวมเพื่อน FC 0-2   
18.20 - 19.00 น. 16 ปี 81 G โรงเรียนกันทรารมณ์ VS PD. FC 4-2   
19.00 - 19.40 น. 16 ปี 82 H วิชาชาติ VS ทีมพ่อ FC 6-0   
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 83 C ป๊อก 9 VS KLW กันทรลักษณ์วิทยา 0-7   
20.20 - 21.00 น. ปชช 84 F SINGHA POWER VS น้องจักรสายปาตี้ 0-2   
วันพุธที่ 1 มีนาคม 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 85 D รร.บ้านปลาดุก เอฟซี VS สามัคคี ยูไนเต็ด 0-1  
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 86 H ดอกบัวสายฟ้า อุบลวิทFC VS PSK FC 3-3   
18.20 - 19.00 น. 16 ปี 87 F โพธิ์ทองอิ่มสบาย VS FC คุณแม่ขอร้อง 2-1   
19.00 - 19.40 น. 18 ปี 88 C ส้มตำเจ๊หวี VS ตำจอกฮิมมูล 5-4   
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 89 E MYFRIEND VS โรงเรียนลือคำหาญวารินชำราบ 1-2   
20.20 - 21.00 น. ปชช 90 G วัฒนามนตรี VS พ่อคำปุ่นหลังนารี 3-4   
วันพฤหัสบดีที่ 2 มีนาคม 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 91 D กิจตรงยามาฮ่า อะคาเดมี่ B VS โรงเรียนเปือยนาสูง    
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 92 A นารีนุกูล2 VS กระโสบ FC 0-8  
18.20 - 19.00 น. 16 ปี 93 A อะไรล่ะ FC VS Xทีม 1-2   
19.00 - 19.40 น. 18 ปี 94 E ครัว ya ree VS ทีม y 2-0   
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 95 F อ่างศิลา เอฟซี VS PSK U18 2-0   
20.20 - 21.00 น. ปชช 96 H อ่างศิลา เอฟซี VS BUDDY 1-0   
วันศุกร์ที่ 3 มีนาคม 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 97 A UBK สายเลาะ FC VS โรงเรียนชุมชนบ้านหนองแสง 2-1  
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 98 B หนองแสง อะคาเดมี่ VS โรงเรียนบ้านปลาดุก FC 2-0   
18.20 - 19.00 น. 16 ปี 99 C Unity FC VS ทีม y 2-0   
19.00 - 19.40 น. 18 ปี 100 A โรงเรียนอ่างศิลา VS เพื่อน 42 1-3   
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 101 B พรรษธรรม VS แล้วแต่ฟาร์ม FC 4-1   
20.20 - 21.00 น. 18 ปี 102 B วินัยสปอร์ต VS KN รวมเพื่อนมาแชร์ 2-0   
21.00 - 24.40 น. ปชช 103 A หมูกะโจ๊ค VS NEW WAVE 3-1   
วันเสาร์ที่ 4 มีนาคม 2560
16.20 - 17.00 น. 12 ปี 104 C อนุบาล B VS หนองแสง อะคาเดมี่ 0-6  
17.00 - 17.40 น. 14 ปี 105 C บัวงามวิทยา อะคาเดมี B VS กิจตรงยามาฮ่า อะคาเดมี่ 4-1   
17.40 - 18.20 น. 16 ปี 106 A Chalood FC VS เตรียมอุดม 3-0   
18.20 - 19.00 น. 18 ปี 107 A DARKNESS VS เพื่อน 42 2-3   
19.00 - 19.40 น. 18 ปี 108 A โรงเรียนอ่างศิลา VS STAR (กันเองหม้อน้ำ2) 2-3   
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 109 D สหพงษ์ VS ทีม x 2-0   
20.20 - 21.00 น. ปชช 110 B วารินชัยชนะ&แจ่มจรัสบาร์ VS ก๋วยจั๊บแม่ก้อม 4-0   
วันอาทิตย์ที่ 5 มีนาคม 2560
16.20 - 17.00 น. 12 ปี 111 D รร.บ้านปลาดุก เอฟซี VS โรงเรียนเปือยนาสูง 1-2   
17.00 - 17.40 น. 14 ปี 112 A กอกแก้ว VS บุ่งหวายอะคาเดมี่ by ก๋วยเตี๋ยวสมหวัง 2-0   
17.40 - 18.20 น. 16 ปี 113 B พระสิริ VS อะคาเดมี่ PD. FC A 0-2   
18.20 - 19.00 น. 18 ปี 114 G ทัดเทียม VS บุ๊ค นนทวัฒน์ 2-3   
19.00 - 19.40 น. 18 ปี 115 H สหธาตุศึกษา VS ACU อาเธน่า จงเฮงคลับ 0-2   
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 116 D สหพงษ์ VS โพธิ์ทองอิ่มสบาย 2-0   
20.20 - 21.00 น. ปชช 117 C ก๋วยจั๊บสมศักดิ์ VS ALL NEW 6-0   
วันอาทิตย์ที่ 5 มีนาคม  2560
16.20 - 17.00 น. 12 ปี 111 D รร.บ้านปลาดุก เอฟซี VS โรงเรียนเปือยนาสูง 1 - 2  
17.00 - 17.40 น. 14 ปี 112 A กอกแก้ว VS บุ่งหวายอะคาเดมี่ by ก๋วยเตี๋ยวสมหวัง 2 - 0  
17.40 - 18.20 น. 16 ปี 113 B พระสิริ VS อะคาเดมี่ PD. FC A 0 - 2  
18.20 - 19.00 น. 18 ปี 114 G ทัดเทียม VS บุ๊ค นนทวัฒน์ 2 - 3  
19.00 - 19.40 น. 18 ปี 115 H สหธาตุศึกษา VS ACU อาเธน่า จงเฮงคลับ 0 - 2  
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 116 D สหพงษ์ VS โพธิ์ทองอิ่มสบาย 2 - 0  
20.20 - 21.00 น. ปชช 117 C ก๋วยจั๊บสมศักดิ์ VS ALL NEW 6 - 0  
วันจันทร์ที่ 6 มีนาคม  2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 118 A โค้ชเลอ FC VS โรงเรียนชุมชนบ้านหนองแสง 0 - 2  
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 119 F โรงเรียนกันทรารมณ์ VS ราชันย์ ฟุตบอลอะคาเดมี่ 0 - 0  
18.20 - 19.00 น. 16 ปี 120 C เฟรนด์ทีม VS บุ่งหวาย FC 0 - 6  
19.00 - 19.40 น. 18 ปี 121 F โรงเรียนกันทรารมณ์ VS PSK U18 1 - 1  
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 122 C ป๊อก 9 VS ตำจอกฮิมมูล 2 - 7  
20.20 - 21.00 น. ปชช 123 D ดูคาร์มอเตอร์ VS ต.มอเตอร์ไซด์ 168 สาวิตรี ซัคเซส 3 - 7  
วันอังคารที่ 7 มีนาคม 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 124 B กิจตรงยามาฮ่า อะคาเดมี่ A VS PD. FC 5 - 1  
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 125 B วิชาชาติ FC VS วินัยหม้อน้ำ 5 - 2  
18.20 - 19.00 น. 16 ปี 126 D KS ก๊อปปี้เซอร์วิส VS ยับเยิน ยูไนเต็ด 1 - 1  
19.00 - 19.40 น. 18 ปี 127 E MYFRIEND VS ทีม y 2 - 0  
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 128 E ครัว ya ree VS โรงเรียนลือคำหาญวารินชำราบ 0 - 2  
20.20 - 21.00 น. ปชช 129 E บุ๊ค นนทวัฒน์ VS สหายเกมเมอร์ A 2 - 2  
วันพุธที่ 8 มีนาคม 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 130 B นาควาย FC (กต.ตชด.22) VS บ้านเด็กวาริน FC 0 - 1  
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 131 D ฟ้าทลายเซิง VS ครูแจ็ค ดุมใหญ่ดงยาง 2 - 2  
18.20 - 19.00 น. 16 ปี 132 E โรงเรียนยุวทูต2 VS RYKER 3 - 0  
19.00 - 19.40 น. 18 ปี 133 D เหล็กไหล ยูไนเต็ด VS โพธิ์ทองอิ่มสบาย 0 - 5  
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 134 C ส้มตำเจ๊หวี VS KLW กันทรลักษณ์วิทยา 3 - 1  
20.20 - 21.00 น. ปชช 135 F โรงเรียนกันทรารมณ์  VS น้องจักรสายปาตี้ 1 - 3  
วันพฤหัสบดีที่ 9 มีนาคม 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 136 C โรงเรียนยุวทูต2 VS โรงเรียนเทพพิทักษ์พิทยา 0 - 5  
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 137 E นาควาย FC (กต.ตชด.22) VS PD. FC 3 - 1  
18.20 - 19.00 น. 16 ปี 138 F LION BIG FC VS FC คุณแม่ขอร้อง 2 - 1  
19.00 - 19.40 น. 18 ปี 139 G มามี๋ดัน VS บุ๊ค นนทวัฒน์ 1 - 1  
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 140 H บุ่งหวาย U18 VS ACU อาเธน่า จงเฮงคลับ 4 - 1  
20.20 - 21.00 น. ปปช 141 G family อาเธน่าทีม VS พ่อคำปุ่นหลังนารี 0 - 3  
วันศุกร์ที่ 10 มีนาคม 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 142 D กิจตรงยามาฮ่า อะคาเดมี่ B VS สามัคคี ยูไนเต็ด 0 - 0  
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 143 G บัวงามวิทยา อะคาเดมี่ A VS รวมเพื่อน FC 7 - 2  
18.20 - 19.00 น. 14 ปี 144 H เก่งอ๋อย FC VS PSK FC 1 - 2  
19.00 - 19.40 น. 16 ปี 145 G Scorpion VS อะคาเดมี่ PD. FC B 3 - 1  
19.40 - 20.20 น. 16 ปี 146 H ทีมพ่อ FC VS ร้านชายใหญ่  0 - 7  
20.20 - 21.00 น. ปปช 147 H อ่างศิลา เอฟซี VS สหายเกมเมอร์ B 6 - 1  
วันเสาร์ที่ 11 มีนาคม 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 148   ดอกบัวสายฟ้า อุบลวิทFC VS PD. FC 10 - 0  
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 149   โรงเรียนบ้านกอก(กอกแก้ว) VS วิชาชาติ FC 5 - 3  
18.20 - 19.00 น. 14 ปี 150   บัวงามวิทยา อะคาเดมี B VS ฟ้าทลายเซิง 6 - 0  
19.00 - 19.40 น. 16 ปี 151   Chalood FC VS อะคาเดมี่ PD. FC A 11 - 0  
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 152   STAR (กันเองหม้อน้ำ2) VS พรรษธรรม 0 - 3  
20.20 - 21.00 น. ปชช 153   ดูคาร์ &ไอสเตเดี้ยม VS ก๋วยจั๊บแม่ก้อม 6 - 2  
วันอาทิตย์ที่ 12 มีนาคม 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 154   กิจตรงยามาฮ่า อะคาเดมี่ A VS โรงเรียนชุมชนบ้านหนองแสง 1 - 3  
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 155   โรงเรียนราษีไศล VS โรงเรียนกันทรารมณ์ 2 - 2 (P 6 - 7)
18.20 - 19.00 น. 16 ปี 156   บุ่งหวาย FC VS KS ก๊อปปี้เซอร์วิส 6 - 1  
19.00 - 19.40 น. 16 ปี 157   นาควาย FC (กต.ตชด.22) VS LION BIG FC 0 - 0 (P 2 - 0)
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 158   ส้มตำเจ๊หวี VS โพธิ์ทองอิ่มสบาย 1 - 1 (P 6 - 5)
20.20 - 21.00 น. ปชช 159   ก๋วยจั๊บสมศักดิ์ VS ดูคาร์มอเตอร์ 4 - 4 (P 6 - 7)
วันจันทร์ที่ 13 มีนาคม 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 160   หนองแสง อะคาเดมี่ VS สามัคคี ยูไนเต็ด 1 - 0  
17.40 - 18.20 น. 14 ปี  161   ดอกบัวสายฟ้า อุบลวิทFC VS รวมเพื่อน FC 0 - 6  
18.20 - 19.00 น. 16 ปี 162   ร้านชายใหญ่ VS Scorpion 5 - 0  
19.00 - 19.40 น. 18 ปี 163   โรงเรียนลือคำหาญวารินชำราบ VS อ่างศิลา เอฟซี 2 - 3  
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 164   บุ่งหวาย U18 VS มามี๋ดัน 2 - 0  
20.20 - 21.00 น. ปชช 165   สหายเกมเมอร์ A VS SINGHA POWER  2 - 5  
วันอังคารที่ 14 มีนาคม 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 166   โรงเรียนเปือยนาสูง VS โรงเรียนเทพพิทักษ์พิทยา 0 - 3  
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 167   หนองแสง อะคาเดมี่ VS บุ่งหวายอะคาเดมี่ by ก๋วยเตี๋ยวสมหวัง 3 - 2  
18.20 - 19.00 น. 16 ปี 168   โรงเรียนราษีไศล VS ไอล้อแม็กโต(เตรียมอุดม) 3 - 0  
19.00 - 19.40 น. 18 ปี 169   วินัยสปอร์ต VS เพื่อน 42 0 - 2  
19.40 - 20.20 น. ปชช 170   BUDDY VS family อาเธน่าทีม 5 - 0  
20.20 - 21.00 น. ปชช 171   วารินชัยชนะ&แจ่มจรัสบาร์ VS หมูกะโจ๊ค 4 - 1  
วันพุธที่ 15 มีนาคม 2560
17.00 - 17.40 น. 14 ปี 172   ครูแจ็ค ดุมใหญ่ดงยาง VS โรงเรียนอ่างศิลา    
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 173   ราชันย์ ฟุตบอลอะคาเดมี่ VS นาควาย FC (กต.ตชด.22)    
18.20 - 19.00 น. 16 ปี 174   ยับเยิน ยูไนเต็ด VS เฟรนด์ทีม    
19.00 - 19.40 น. 16 ปี 175   โพธิ์ทองอิ่มสบาย VS โรงเรียนยุวทูต2    
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 176   สหพงษ์ VS KLW กันทรลักษณ์วิทยา    
20.20 - 21.00 น. ปชช 177   ต.มอเตอร์ไซด์ 168 สาวิตรี ซัคเซส VS ปาท่องโก๋ กมเกียว    
วันพฤหัสบดีที่ 16 มีนาคม 2560
17.00 - 17.40 น. 14 ปี 178   บัวงามวิทยา อะคาเดมี่ A VS PSK FC    
17.40 - 18.20 น. 16 ปี 179   โรงเรียนกันทรารมณ์ VS วิชาชาติ    
18.20 - 19.00 น. 18 ปี 180   โรงเรียนกันทรารมณ์ VS ครัว ya ree    
19.00 - 19.40 น. 18 ปี 181   บุ๊ค นนทวัฒน์ VS ACU อาเธน่า จงเฮงคลับ    
19.40 - 20.20 น. ปชช 182   น้องจักรสายปาตี้ VS ESAN INTER    
20.20 - 21.00 น. ปชช 183   พ่อคำปุ่นหลังนารี VS อ่างศิลา เอฟซี    
วันศุกร์ที่ 17 มีนาคม 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 184   ดอกบัวสายฟ้า อุบลวิท FC VS หนองแสง อะคาเดมี่    
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 185   โรงเรียนบ้านกอก(กอกแก้ว) VS บัวงามวิทยา อะคาเดมี B    
18.20 - 19.00 น. 14 ปี 186   โรงเรียนกันทรารมณ์ VS รวมเพื่อน FC    
19.00 - 19.40 น. 16 ปี 187   Chalood FC VS บุ่งหวาย FC    
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 188   พรรษธรรม VS ส้มตำเจ๊หวี    
20.20 - 21.00 น. ปชช 189   ดูคาร์ &ไอสเตเดี้ยม VS ดูคาร์มอเตอร์    
วันเสาร์ที่ 18 มีนาคม 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 190   โรงเรียนชุมชนบ้านหนองแสง VS โรงเรียนเทพพิทักษ์พิทยา    
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 191   หนองแสง อะคาเดมี่ VS ทีมชนะคู่ที่ 172    
18.20 - 19.00 น. 16 ปี 192   นาควาย FC (กต.ตชด.22) VS ร้านชายใหญ่    
19.00 - 19.40 น. 16 ปี 193   โรงเรียนราษีไศล VS ทีมชนะคู่ที่ 174    
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 194   อ่างศิลา เอฟซี VS บุ่งหวาย U18    
20.20 - 21.00 น. ปชช 195   SINGHA POWER VS BUDDY    
วันอาทิตย์ที่ 19 มีนาคม 2560
17.00 - 17.40 น. 14 ปี 196   ทีมชนะคู่ที่ 173 VS ทีมชนะคู่ที่ 178    
17.40 - 18.20 น. 16 ปี 197   ทีมชนะคู่ที่ 175 VS ทีมชนะคู่ที่ 179    
18.20 - 19.00 น. 18 ปี 198   ทีมชนะคู่ที่ 169 VS ทีมชนะคู่ที่ 176    
19.00 - 19.40 น. 18 ปี 199   ทีมชนะคู่ที่ 180 VS ทีมชนะคู่ที่ 181    
19.40 - 20.20 น. ปชช 200   วารินชัยชนะ&แจ่มจรัสบาร์ VS ทีมชนะคู่ที่ 177    
20.20 - 21.00 น. ปชช 201   ทีมชนะคู่ที่ 182 VS ทีมชนะคู่ที่ 183    
วันจันทร์ที่ 20 มีนาคม 2560
17.00 - 17.40 น. 14 ปี 202   ทีมชนะคู่ที่ 183 VS ทีมชนะคู่ที่ 186    
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 203   ทีมชนะคู่ที่ 191 VS ทีมชนะคู่ที่ 196    
18.20 - 19.00 น. 16 ปี 204   ทีมชนะคู่ที่  187 VS ทีมชนะคู่ที่ 192    
19.00 - 19.40 น. 16 ปี 205   ทีมชนะคู่ที่ 193 VS ทีมชนะคู่ที่ 197    
19.40 - 20.20 น. 18 ปี 206   ทีมชนะคู่ที่ 188 VS ทีมชนะคู่ที่ 194    
20.20 - 21.00 น. 18 ปี 207   ทีมชนะคู่ที่ 169 VS ทีมชนะคู่ที่ 176    
21.00 - 21.40 น. ปชช 208   ทีมชนะคู่ที่ 189 VS ทีมชนะคู่ที่ 195    
21.40 - 22.20 น. ปชช 209   ทีมชนะคู่ที่ 200 VS ทีมชนะคู่ที่ 201    
วันอังคารที่ 21 มีนาคม 2560
17.00 - 17.40 น. 12 ปี 210   ทีมชนะคู่ที่ 184 VS ทีมชนะคู่ที่ 190   ชิงชนะเลิศ
17.40 - 18.20 น. 14 ปี 211   ทีมชนะคู่ที่ 202 VS ทีมชนะคู่ที่ 203   ชิงชนะเลิศ
18.20 - 19.00 น. 16 ปี 212   ทีมชนะคู่ที่ 204 VS ทีมชนะคู่ที่ 205   ชิงชนะเลิศ
19.00 - 19.40 น. 18 ปี 213   ทีมชนะคู่ที่ 206 VS ทีมชนะคู่ที่ 207   ชิงชนะเลิศ
19.40 - 20.20 น. ปชช 214   ทีมชนะคู่ที่ 208 VS ทีมชนะคู่ที่ 209   ชิงชนะเลิศ

ข้อมูลโดย สำนักการศึกษา